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FOMU YA MAOMBI

FOMU YA DCB COMMERCIAL BANK PLC YA KUPATA HISA ZA UPENDELEO

Nakala ya Dokezo ambayo maombi haya yameambatanishwa ilisajiliwa kwa mujibu wa Kifungu cha 35
cha Sheria ya Makampuni, Sura ya 212 na Kifungu cha 131 cha Sheria ya Masoko ya Mitaji na Dhamana
Sura ya 79 (kama ilivyorekebishwa).

Fomu ya Maombi ni ya Hisa za Kawaida za DCB Commercial Bank PLC kwa namna ya kupata Hisa za
Upendeleo ya kununua hisa kwa wanahisa waliopo na/Au Muidhinishaji kwa hisa za kawaida zinazotolewa kwa
hisa 97,646,913 za kawaida kwa bei ya Shilingi 110 kwa kila hisa inayolipwa kikamilifu wakati wa maombi.

Wanahisa waliopo tu wa DCB Commercial Bank PLC katika tarehe ya rekodi ndio wanaweza kutuma
maombi.

Maelekezo ya Fomu ya Maombi

Tafadhali soma kwa makini maelekezo haya kabla ya kujaza fomu. Fomu hii inapojazwa kabla ya tarehe
ya kufunga, inapaswa kuwasilishwa kwa mshauri wa miamala kwa kujaza fomu iliyo hapa chini au
kutumia fomu ya wavuti iliyoidhinishwa (kiungo hapa chini) au kwa wakala aliyeidhinishwa wa kupokea,
kwa anwani iliyosajiliwa ya DCB au kwa tawi la benki inayopokea kabla ya Saa 10:00 jioni siku ya ljumaa
Disemba 6 2024.

Maombi yote lazima yawiane na Jina katika Rekodi ya CSDR. Wakurugenzi wa DCB Commercial Bank PLC
wana haki ya kukubali au kukataa maombi yote kwa ujumla au sehemu ikiwa maelekezo yaliyoainishwa katika
Dokezo hili hayatafuatwa kikamilifu.

Maombi yote yaliyokubaliwa yatapokea risiti ya amana ya CSD kama uthibitisho wa umiliki wao wa hisa
katika DCB. Marejesho yote (ikiwa yapo) yatafanywa kwa Akaunti ya Benki ya wanahisa wenye sifa au
kupitia Miamala ya Simu ya Mkononi kama ambavyo mhusika ameelekeza kwenye fomu yake ya maombi.

TAFADHALI SOMA MWONGOZO WA MAOMBI KABLA YA KUJAZA FOMU HIl

OFA YA MGAO WA MUDA USTAHIKI WA MWANAHISA

Jina au Majina ya Mwanahisa/Jina la Kampuni: Nambari ya CDS katika Soko la
Hisa:
Hisa za Kawaida Wakati wa Tarehe ya Kurekodi: Hisa za Upendeleo:
Nambari ya Kitambulisho cha Taifa/Hati ya Kusafiria: (Binafsi) Namba ya Usajili: (Makumpuni)
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MAELEZO YA MWANAHISA MWENYE SIFA

Anuani za Kudumu: Barua Pepe:
Nambari ya simu ya Mkononi: Simu:
Jina la Akaunti ya Benki: Nambari ya Akaunti ya Benki:
Jina la Benki: Tawi la Benki:

A. KUSTAHIKI & KUKUBALI

UKUBALI KWA UKAMILIFU KIASI KINACHOLIPWA

Mimi/Sisi, tunakubali kuchukua Hisa za Upendeleo
zote kwa ukamilifu, kwamba kwa kuzingatia
masharti ya Dokezo la DCB la tarehe 11 Novemba
2024 na Mkataba na Nakala za Usajili za DCB
Commercial Bank PLC

KUKUBALI KWA SEHEMU TU KUKUBALI KIASI KINACHOLIPWA
KWA
SEHEMU TU

Mimi/sisi tunakubali kwa sehemu kuchukua Hisa za
Upendeleo, kwamba; kwa kuzingatia masharti ya
Dokezo la DCB la tarehe 11 Novemba 2024, PAO hii na
Mkataba na Vifungu vya Usajili wa DCB Commercial
Bank PLC.

B. MAOMBI YA HISA NYONGEZA IWAPO ZITAPATIKANA

Wanahisa wanaruhusiwa kutuma maombi ya hisa za ziada iwapo zitakuwepo:

KUKUBALI KUCHUKUA HISA ZA ZIADA IDADI YA KIASI CHA KULIPIWA
HISA

Mimi/Sisi, Tunaleta maombi ya hisa za ziada iwapo
zitakuwepo, kwa mujibu wa masharti ya Dokezo la
DCB la tarehe 11 Novemba 2024 na Mkataba na Hati za
Usajili za DCB Commercial Bank PLC.

IDADI YA JUMLA INAYOOMBWA (A+B)




SOMMERCIAL BANK | DOKEZO LA HISA ZA UPENDELEO

C. NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Tafadhali hakikisha unatumia Nambari yako ya CDS kama rejea ya uhamishaji wowote wa Malipo
unaofanywa na TISS/Amana ya moja kwa moja au Uhamisho wa Pesa kwa Simu ya Mkononi.

1: KWA NJIA YA BENKI

BENKI INAYOPOKEA (KUPITIA TISS AU KUWEKA KWENYE AKAUNTI)
Jina la Benki: DCB Commercial Bank

Jina la Akaunti: DCB RIGHTS ISSUE COLLECTION ACCOUNT
Nambari ya Akaunti: 22100145

Swift Code: DASUTZTZ

2: KUPITIA SIMU YA MKONONI
Kwa wanahisa wanaolipa chini ya Shilingi 5,000,000

Hamisha kutoka Simu ya Mkononi kwenda Akaunti ya Benki kwa kufuata taarifa za kibenki kwenye
Nambari 1 hapo juu

Zingatia: |kitokea kuna Kurejeshewa fedha, zitatumwa kwenda Akaunti ya Benki au nambari ya simu
ambayo pesa zilipokelewa.

D.KWA WAKURUGENZI WA DCB COMMERCIAL BANK PLC

Mimi/Sisi, tuliotia saini hapa chini, tunathibitisha kwamba baada ya kusoma Dokezo hili na kwa kuwa
Mwanahisa mwenye sifa wa DCB Commercial Bank Plc, tunatuma maombi bila kubatilishwa na kuomba
kukubali ombi lililo hapo juu kama Hisa za Upendeleo ya kupata hisa pamoja na maombi ya hisa zozote
za ziada zilizogawiwa miongoni mwao na ambazo hazijachukuliwa kwa bei ya Shilingi 110 kwa kila hisa
kwa kufuata masharti yaliyotolewa kwenye Dokezo, na kwa kuzingatia masharti ya DCB Commercial
Bank Plc.

Nina/Tunaambatisha uthibitisho wa malipo kulingana na Kifungu C cha fomu hii kwa ajili ya Toleo la Hisa za
Upendeleo ya kupata hisa za DCB Commercial Bank Plc.kwa kiasi kinachofaa kulingana na masharti ya maombi
haya.

Jina la Mwombaji Saini/Muhuri wa Kampuni Inayoomba

SOLOMON Stockbrokers Eimited——
PSSSF House, Ground Floor
Morogoro Road / Samora Avenue
P.O. Box 77049, Dar-es-Salaam
Tel: 2112874 Mob: 0764/0714 269090

Mshauri Kiongozi na Dalali Mdhandnii: solomonsumkl_)_r_o_lgers@solom;mﬁ C
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Makao Makuu, Jengo la DCB,
Magomeni Mwembechai,
Kiwanja Na. 123 Kitalu R, Barabara ya Morogoro,

Trust Finance Limited
Block C, Plot No. 429, Mahando St

Po. Box 22636, Masaki S.L.P.19798, Dar es Salaam,
Dar es Salaam, Tanzania Simu ya Mkononi: +255 713 986 686,
Stockbrokers | Fund Managers | Investment Advisors Simu: +255 222172 201,

Faksi: +255 22 2172201




