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UTANGULIZI Faida za uwekezaji INUKA Money Market?

Wekeza nje ya mipaka

Mfuko  wa  INUKA  Money  Market,
unaosimamiwa na Orbit Securities, ni mfuko
wa kwanza kabisa chini ya Mpango wa
Pamoja wa Uwekezaji wa INUKA.

Mfuko huu unakuwezesha kupata fursa -

za kivwekezai kanda za  Afrika o

Mashariki pamoja na Kusini (EAC & i

SADC regions)
Faida Kubwa S

Mfuko huu unatoa fursa ya kipekee ya
kuwekeza kwenye amana za muda mfupi na
hatifungani  katika  Jumuiya ya  Afrika
Mashariki (EAC) na Jumuiya ya Maendeleo
Kusini mwa Afrika (SADC).

Kutokana na kuwekeza katika nchi
mbalimbali kitalaamu, uwezekano wa -

kupata faida shindani ni mkubwa. S

Dhamana ya Mkopo S

Vipande vya mfuko huu vinaweza S

kutumika kama dhamana ya mkopo il

benki. EEES

@ Ofa: Vipande 100,000,000
° Bei ya Kipande: TZS 100

Usimamizi wa Kitalaamu S

Mfuko huu wa uwekezaji unasimamiwa i

e Kima cha Chini: TZS 10,000
e Ongezeko la uwekezaiji: TZS 1,000

na watalaamu wenye uzooefu na i

masoko ya fedha na uwekezaiji. S

Ukwasi i

Mwekezaji anaweza kupata fedha zake — :::i::

ndani ya siku tatu (3) za kibiashara.
Usimamizi na Usalama S

Kwa taarifa
zaidi

+255 711 803 634
+255 743 677 873

Mfuko wa Inuka ni mfuko wa uwekezaji :::::

uliothibitishwa na Mamlaka ya Masoko — :::::

ya Mitaji na Dhamana (CMSA). S
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