



UONESHAJI WA TAARIFA ZA KIFEDHA KWA UMMA

Imetolewa chini ya kanuni ya 7 na ya 8 ya Kanuni za Mabenki na Taasisi za Fedha (Uoneshaji) ya Mwaka 2014

WARAKA MIZANIA KWA MWAKA ULIOISHIA TAREHE 30 JUNI 2023 (KIASI KWA SHILINGI MILIONI)

Table with 3 columns: Item, Robo mwaka ya 30 JUNI 2023, Robo mwaka ya 31 MACHI 2023. Rows include MALI, DHIMA, JUMLA YA MALI, DHIMA, JUMLA YA DHIMA, MALI/(DHIMA) HALISI, FEDHA ZA WANAHISA, BAADHI YA VIASHIRIO VYA HALI YA KIFEDHA.

TAARIFA YA MAPATO NA MATUMIZI KWA MWAKA INAYOISHIA 30 JUNI 2023 (KIASI KWA SHILINGI MILIONI)

Table with 5 columns: Item, Robo ya Mwaka sasa, Robo Linganishi, Limbikizo la Mwaka, Limbikizo la mwaka. Rows include Mapato ya Riba, Gharama za Riba, Mapato Halisi ya Riba, Mapato Yasiyo ya Riba, Gharama Zisizo za Riba, Faida / (Hasara) ya Uendeshaji, Faida / (Hasara) Halisi Baada ya Kodi ya Mapato, Jumla ya Faida (Hasara) Iliyojumuishwa kwa mwaka, BAADHI YA VIASHIRIO VYA UFANISI.

Tarakimu za wastani zitakotolewa kwa kujumlisha salio la mwisho kwa miezi inayohusika katika kipindi na kugawanya kwa idadi ya miezi katika kipindi hicho.

BAADHI YA MAELEZO KWA ROBO MWAKA INAYOISHIA 30 JUNI 2023

Table with 4 columns: Jina, Saina, Tarehe, Saina. Rows include Jina na Cheo, Desudeit E. Mulindwa, Deogratius Thadei, Jina Zawadia, Pamela Nchimbi.

TAARIFA YA MTIRIKO WA FEDHA KWA MWAKA ULIOISHIA 30 JUNI 2023 (KIASI KWA SHILINGI MILIONI)

Table with 5 columns: Item, Robo Mwaka ya sasa, Robo Linganishi, Limbikizo la Mwaka, Limbikizo la Mwaka. Rows include Mtiriko wa Fedha Kutokana na Shughuli za Uendeshaji, Mtiriko wa Fedha Kutokana na Shughuli za Uwekezaji, Mtiriko wa Fedha Kutokana na Shughuli za Kifedha, Fedha Tasilimu na Mali Zinzafanana na Fedha Tasilimu.

TAARIFA YA MABADILIKO YA MTAJI KWA KIPINDI KINACHOISHIA 30 JUNI 2023 (KIASI KWA SHILINGI MILIONI)

Table with 7 columns: Mwaka wa sasa, Mtaji wa hisa, Malipo juu ya bei ya hisa, Mapato Yaliyobakizwa, Ziada ya Kisheria, Tengendo la Ziada ya Jumla, Mengineyo (bainisha), Jumla. Rows include Mwaka wa sasa 2023, Mwaka uliopita 2022, Mwaka uliofuata 2021.

MINIMUM DISCLOSURES OF CHARGES AND FEES

Table with 4 columns: No., ITEM/TRANSACTION, CHARGE/FEE TZS, CHARGE/FEE USD/EURO/GBP. Rows include (a) Required minimum opening balance, (b) Monthly service fee, (c) Cheque withdrawal, (d) Fees per ATM withdrawal, (e) ATM mini statement, (f) Interim statement, (g) Cheque book, (h) Dishonoured cheque, (i) Certificate of balance.

Table with 4 columns: Item, Amount, Unit, Note. Rows include (j) Stop payment, (k) Standing Order for internal transfers, (l) Balance enquiry at banking hall, (m) New ATM card issuance, (n) ATM card renewal, (o) Interbank transfer, (p) Deposit fee, (q) Inward cheque clearing, Internet banking, Foreign Exchange Transaction.

Table with 5 columns: Section, Item, Description, Amount, Note. Rows include Lending, Fixed Deposit (FDR), and a declaration of accuracy by the undersigned.