

FOMU KWA AJILI YA MALIPO YA GAWIO / RIBA



Namba ya CDS

Namba ya mlipa kodi (TIN)

Jina Kamili

Anuani

Namba ya Simu

Barua Pepe

Saini

TAFADHALI WEKA ALAMA YA VEMA (✓) PANAPOHUSIKA NMB TCC

TAARIFA ZA KIBENKI

Mimi/Sisi ninaidhinisha/tunaidhinisha malipo ya gawio/riba na magawio yote yajayo yawekwe kwenye akaunti ya Benki iliyoko hapa chini

Namba ya Akaunti ya Benki

Jina la Mmiliki wa Akaunti

Jina la Benki Jina la Tawi

TAARIFA ZA NDUGU/ JAMAA WA KARIBU

Jina Kamili

Simu ya Mkononi

Uhusiano (Mume, Mke, Kaka, Dada, Mtoto au Mwingine)

KWA MWEKEZAJI WA NMB
Nakala za Nyaraka zote zitumwe:
Dividend_Unit@nmbbank.co.tz
+255 22 232 2913

KWA MWEKEZAJI WA TCC
Nakala za Nyaraka zote zitumwe:
Securitiesservice@nmbbank.co.tz
+255 22 232 2976/
+255222322279

TAFADHALI AMBATANISHA
1. Nakala ya Kitambulisho
2. Nakala ya cheti cha mlipa kodi (TIN)
3. Kwa Mwanahisa ambaye ni Marehemu, Mtoto chini ya miaka 18 au kampuni (Tumia orodha iliyoambatanishwa hapa chini)

KWA MATUMIZI YA OFISI

Imehakikiwa na

Sahihi Tarehe

Imeidhinishwa na

Sahihi Tarehe

FOMU YA MALIPO YA GAWIO/RIBA YA BENKI YA NMB–ORODHA YA TAARIFA ZA KUKAMILISHA	WEKA ALAMA YA VEMA (✓)
<p>1. SEHEMU A: MAELEZO YA JUMLA</p> <p>i. Fomu ya kuidhinisha malipo ya gawio.riba iliyozwa kwa ukamilifu na kusainiwa</p> <p>ii. Cheti cha Usajili na Utambulisho wa Mlipakodi (TIN)</p> <p>iii. Nakala ya nyaraka za utambulisho- Hati ya kusafiria, Leseni ya Udereva, Kitambulisho cha Taifa, Kitambulisho cha mpiga Kura, au Cheti cha Zanzibar</p>	
<p>2. SEHEMU B: MWANAHISA AMBAYE NI MAREHEMU</p> <p>i. SEHEMU A (Kwa Wasimamizi wa Mirathi)</p> <p>ii. Cheti cha kifo)</p> <p>iii. Muhtasari wa kikao cha familia au ukoo kuhusu mirathi ya marehemu</p> <p>iv. Fomu Na: IV Usimamizi wa Mirathi</p> <p>v. Hati ya kiapo) i.e Fomu No. VI au Amri ya Mahakama kuonyesha kila mrithi amegawiwa mali gani).</p>	
<p>3. SEHEMU C: WANAHISA AMBAO MAJINA YAO YANATOFAUTIANA NA YALE YALIYOPO KWENYE CHETI CHA HISA AU HATI ZA UTAMBULISHO</p> <p>i. SEHEMU: A</p> <p>ii. Hati ya kiapo cha majina/ Taarifa ya kubadili jina (Deed Poll)</p>	
<p>4. SEHEMU D: KWA WATOTO AU VIJANA CHINI YA MIAKA 18 (MINORS)</p> <p>i. SEHEMU A (kwa Wasimamizi/Walezi)</p> <p>ii. Cheti cha Kuzaliwa cha mtoto husika</p>	
<p>5. SEHEMU E: WANAHISA WASHIRIKA (JOINT SHAREHOLDERS)</p> <p>i. SEHEMU: A (KWA WASHIRIKA)</p> <p>ii. Akaunti ya Washirika (Joint Bank Account for the dividend payments (Barua ya idhini iwasilishwe endapo kutakuwa na haja ya kutumia akauti ya benki ya mmoja wa washirika kulipa gawio.</p>	
<p>6. SEHEMU F: WANAHISA AMBAO NI KAMPUNI</p> <p>i. Fomu ya kuidhinisha malipo ya gawio/riba iliyojazwa kwa ukamilifu na kusainiwa.</p> <p>ii. Cheti cha Usajili wa Kampuni</p> <p>iii. Cheti cha Usajili na Utambulisho wa mlipakodi (TIN)</p> <p>iv. Azimio la Bodi ya Wakurugenzi (Board Resolution)</p>	
<p>Nakala za Nyaraka zote (Scanned) ziwasilishwe kwa njia ya mtandao kupitia barua pepe Dividend_Unit@nmbbank.co.tz</p>	