



ABInBev

TANZANIA BREWERIES PUBLIC LIMITED COMPANY

TANGAZO LA GAWIO KWA MWAKA ULIOISHIA 31 DESEMBA 2023

Bodi ya wakurugenzi ya TBL imeidhinisha malipo ya gawio la **TZS 537/=** kwa kila hisa kwa mwaka wa fedha ulioishia tarehe **31 Desemba 2023** kwa wanahisa watakaokuwepo kwenye daftari litakapofungwa tarehe **29 Aprili 2024**.

Kufuatia tangazo la malipo ya gawio, maelezo ya Daftari la Hisa yatabaki kama ifuatavyo:

Tarehe ya Tangazo la Gawio:	02 Aprili 2024
Tarehe za Uuzaji wa Hisa pamoja na Gawio:	02 hadi 23 Aprili 2024
Tarehe za Uuzaji wa Hisa Bila Gawio:	24 Aprili 2024 na kuendelea
Tarehe ya Kufunga Daftari la Wanahisa:	29 Aprili 2024
Tarehe ya Malipo ya Gawio:	03 Mei 2024

Kwa wanahisa waliokwisha wasililisha taarifa zao za benki ama namba za simu, gawio litafanyika moja kwa moja kwenye akaunti zao au namba zao za simu.

Wale ambao hawajawasilisha akaunti ya benki au namba ya simu, wanashauriwa kutuma taarifa zao kwa Msajili wa Hisa kupitia anwani ifuatayo;

CSD & Registry Company Limited, Kambarage House, Ghorofa ya Pili, Barabara ya Ufukoni, S. L. P. 70081, Dar es Salaam, Hotline: +255 746 160 516 / +255 677 070 414, Barua pepe: registrar@csdr.co.tz au kwa kutembelea ofisi zao.

KWA IDHINI YA BODI