TAARIFA YA MKUTANO MKUU WA 7 WA WANAHISA WA

MWALIMU COMMERCIAL BANK PLC

71 Taarifa inatolewa kuwa Mkutano Mkuu wa Mwaka wa 7 wa Mwalimu Commercial Bank Plc utafanyika
katika Ukumbi wa MABELE HALL - MABEYO COMPLEX Dodoma, siku ya Alhamisi tarehe 24 Agosti 2023
kuanzia saa 5:00 Asubuhi.
7.2 Ajenda ni kama ifuatavyo:
7.2.1 Kufungua Mkutano.
7.2.2 Kuthibitisha Taarifa na Akidi
7.2.3 Kupitisha Ajenda.
7.2.4 Azimio la Mgongano wa Maslahi.
7.2.5 Uthibitisho wa Kumbukumbu za Mkutano Mkuu wa 6 wa Mwaka 2022,
7.2.6 Kujadili yatokanayo kwenye Mkutano Mkuu wa 6 wa Mwaka 2022.
7.2.7 Taarifa ya Mwenyekiti.
7.2.8 Kupokea Ripoti ya Wakurugenzi na kupitisha taarifa za Hesabu za Fedha za Mwaka 2022.
7.29 Azimio la Gawio .
7.210 Hatua iliyofikiwa katika kuongeza mtaji.
7.211 Kupokea na kuidhinisha Malipo ya Wakurugenzi.
7.2.12 Kupokea na kuthibitisha Uteuzi wa Mkaguzi wa nje.
7.213 Kuwaongezea muda Wakurugenzi waliomaliza muda.
7.214 Mengineyo yatokanayo na Mkutano.
7.215 Tarehe ya Mkutano ujao.
7216 Kufungwa kwa Mkutano.
73 Mwanahisa yeyote ambaye anataka kuingiza pendekezo lake katika kipengele cha 7.2.14 hapo juu lazima
atoe taarifa kwa maandishi siku tatu (3) kabla ya Mkutano Mkuu wa Mwaka.
7.4 Mwanabhisa atakayeshindwa kuhudhuria, ana haki ya kuteua mwakilishi kuhudhuria mkutano kwa niaba
yake. Taarifa hizi zimfikie Katibu angalau saa arobaini na nane (48) kabla ya wakati wa mkutano.
Fomu za mwakilishi zitapatikana matawini na kwenye tovuti ya Mwalimu bank (www.mwalimubank.co.tz).
7.5 Wanahisa wote wanaombwa kuja na vyeti vya hisa pamoja na vitambulisho siku ya mkutano.
7.6 Makabrasha ya mkutano yanapatikana kwenye matawi yetu ya Samora Avenue na Mlimani Tower
Dar es Salaam; katika ofisi zetu wakilishi za kanda na kwenye tovuti ya Mwalimu bank
(www.mwalimubank.co.tz). Pia yatapatikana kwenye ukumbi siku ya mkutano.
77 Gharama za usafiri na malazi zitafanywa na wanahisa wenyewe.

Mwalimu Commercial Bank Plc
TAARIFA hii imepokelewa na kuthibitisha uwepo wa akidi ya wanahisa mahususi wa mkutano huu kama
ilivyoainishwa katika Katiba ya Benki.
TAARIFA YA SEMINA KWA WANAHISA
Taarifa inatolewa kuwa, kutakuwa na semina kwa wanahisa katika Ukumbi wa MABELE HALL- MABEYO
COMPLEX Dodoma, siku ya Alhamisi tarehe 24 Agosti 2023 kuanzia saa 3:00 Asububhi.
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