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TANGAZO LA MABADILIKO YA
TAREHE YA MKUTANO MKUU WA MWAKA

Taarifa inatolewa kwamba, kutokana na sababu zisizoweza kuepukika, Mkutano
Mkuu wa 58 wa wanahisa wa Kampuni ya Tanzania Cigarette Public Limited kwa
mwaka ulioishia Desemba 31, 2022, uliopangwa kufanyika katika Hoteli ya Hyatt
Regency Kilimanjaro, Dar - es - Salaam Tanzania siku ya ljumaa, Aprili 21, 2023,
saa 4.00 asubuhi sasa utafanyika Alhamisi, Aprili 27, 2023 saa 4.00 asubuhi katika
ukumbi huo huo (Hyatt Regency Kilimanjaro Hotel, Dar es Salaam).

Wanahisa wa kampuni wanataarifiwa kuhudhuria Mkutano Mkuu wa Mwaka wa 58 wa
kampuni kwa tarehe tajwa, Alhamisi, Aprili 27, 2023 katika Hoteli ya Hyatt Regency
Kilimanjaro, Dar es Salaam saa 4.00 asubuhi.

Kwa agizo la Bodi,
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