Tunakusikiliza

TAARIFA KWA WANAHISA WA

BENKI YA CRDB

Benki ya CRDB inatoa wito kwa Wanahisa wake kuhakiki taarifa
za Akaunti ya Benki, namba ya simu pamoja na namba ya mlipa
kodi (TIN Number) ili kuweza kulipwa gawio kwa wakati.

Taarifa hizi zitumwe kupitia ofisi ya katibu wa Benki kwa anuani
ifuatayo:

Katibu,

CRDB Bank Plc,

Plot No.25 & 26 Ali Hassan Mwinyi Road &
Plot No.21 Barack Obama Road

P.O. Box 268,

Dar es Salaam, Tanzania

Pia unaweza kuwasiliana nasi kupitia barua pepe
shares_unit@crdbbank.co.tz namba ya simu 0755197700,
namba ya Whatsapp 0767757215 au fika katika tawi letu lililo
karibu nawe ukiwa na namba ya umiliki wa hisa (CDS Account
Number) na kitambulisho chako ili uweze kuhakiki taarifa zako.

Imetolewa na;

John B. Rugambo

Katibu wa Benki
27 Machi 2023




