



TAARIFA YA GAWIO KWA MWAKA 2022

Mkutano Mkuu ulipitisha gawio la Shilingi 36 kwa kila hisa siku ya tarehe 21 mwezi Mei mwaka 2022.

Ratiba ya ulipwaji wa gawio itakuwa kama ifuatavyo:

Kufungwa kwa Daftari la wanahisa (Closure of Register) : **7 Juni, 2022**

Kulipwa kwa Gawio (Dividend payment date): **13 Juni 2022**

Gawio litalipwa kwa wanahisa kupitia kwenye akaunti za Benki na simu hivyo Wanahisa wanaombwa kuhuisha taarifa zao za Akaunti, namba za simu, na namba ya mlipa kodi (TIN number) kwa kutembelea tawi lililo karibu nao wakiwa na nakala ya kitambulisho.

Kwa mawasiliano anwani ni kama ifuatavyo:

Katibu

Benki ya CRDB

Plot Namba 25 and 26 Ali Hassan Mwinyi Road & Plot Namba. 21

Barack Obama Road

S.L.P 268, 11101 Dar es Salaam, Tanzania

Simu: 022 - 2219566

Barua pepe - shares_unit@crdbbank.co.tz

KWA IDHINI YA BODI

J. B. Rugambo

Katibu

2 Juni, 2022