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Together in Progress

TAARIFA YA MKUTANO MKUU WA NANE WA MWAKA

Taarifa inatolewa kwamba Mkutano Mkuu wa Wanahisa wa Maendeleo Bank PLC utafanyika siku ya Jumamosi tarehe
25 Juni 2022 katika ukumbi wa Msasani Tower, Dar es Salaam kuanzia saa 4:00 asubuhi.

Ajenda za Mkutano ni:

Kufungua Mkutano

Kupokea na Kupitisha Ajenda za Mkutano Mkuu wa 8 wa Mwaka

Kupitia na Kuthibitisha Kumbukumbu za Mkutano Mkuu wa 7 wa Mwaka
Yatokanayo na Mkutano Mkuu wa 7 wa Mwaka

Taarifa ya Wakurugenzi kwa Mwaka Ulioishia tarehe 31 Disemba 2021

Taarifa ya Mkaguzi wa Nje na Taarifa za Fedha Zilizokaguliwa kwa Mwaka Ulioishia tarehe |

31 Disemba 2021

Kupokea na Kuidhinisha mapendekezo ya Posho na Ada za Wakurugenzi kwa Mwaka 2022
Kupokea na Kuidhinisha Mapendekezo ya Mkaguzi wa Nje kwa Mwaka Utakaoishia Tarehe

31 Disemba 2022

Kupokea na Kuidhinisha Pendekezo la Gawio

. Mengineyo

Kupanga Tarehe ya Mkutano Mkuu wa Mwaka Ujao
Kufunga Mkutano

ZINGATIO:

Mwanahisa anayetaka kuhudhuria mkutano atajigharamia mwenyewe na anapaswa ‘
kuja kwenye mkutano akiwa na cheti cha Hisa na kitambulisho chenye picha kwa ajili ya

utambulisho.

Mkutano pia utafanyika kwa njia ya mtandao wa zoom anuani ya mkutano itatumwa
kwenye barua pepe au namba ya simu ya Mwanabhisa iliyosajiliwa Benki. Hivyo wanahisa
wanaopendelea kuhudhuria mkutano huu kwa njia ya mtandao wa zoom, wawasiliane na
Katibu wa Benki kupitia barua pepe: shareholders@maendeleobank.co.tz au ujumbe

wa simu / WhatsApp kupitia +255677 500050 hadi 24 Juni 2022 ili kupata taarifa na |

muongozo wa namna ya kushiriki kwenye mkutano huu.

Nakala za vitabu vya Mkutano Mkuu na fomu za uwakilishi zitapatikana Makao Makuu
ya Maendeleo Bank, yaliyopo Luther House, Barabara ya Sokoine, kuanzia tarehe 15
Juni, 2022, na pia vitabu vitapatikana ukumbini hiyo tarehe 25 Juni 2022 au inaweza
kupakuliwa kutoka kwenye tovuti ya benki, www. maendeleobank.co.tz kuanzia tarehe 15
Juni 2022.

Mwanahisa anayestahili kuhudhuria Mkutano na ambaye ataona kwamba hataweza
kuhudhuria yeye mwenyewe, anatakiwa kumteua Mwakilishi wake kwa kujaza fomu za
uwakilishi na kuziwasilisha zikiwa zimetiwa saini na kubandikwa stempu za ushuru za
TZS 500 na zifikishwe kwa Mkurugenzi Mtendaji wa Maendeleo Bank PLC, saa 48 kabla ya
tarehe ya Mkutano. Ikiwa Mwanahisa ni kampuni, fomu ya mwakilishi lazima iwe na lakiri
ya kampuni aje akiwa na cheti cha Hisa.

Mapendekezo yoyote ya Wanahisa yapelekwe/yatumwe kwa Katibu kupitia barua pepe
shareholders@maendeleobank.co.tz au WhatsApp namba +255677500050 saa 48 kabla
ya tarehe ya Mkutano.

KWA AGIZO LA BODI
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