



TAARIFA KWA WANAHISA WA BENKI YA CRDB

Benki ya CRDB inapenda kuwakumbusha Wanahisa wake kuhakiki taarifa zao muhimu. Kila Mwanahisa anaombwa kutuma namba yake ya akaunti ya Benki, namba ya simu, barua pepe, nakala ya cheti cha hisa pamoja na nakala ya kitambulisho cha Taifa/mpiga kura/leseni ya udereva kupitia;

Katibu,

Makao Makuu Benki ya CRDB,

Plot No.25 & 26 Ali Hassan Mwinyi Road &

Plot No.21 Barack Obama Road

S.L.P 268,

Dar es Salaam.

Barua pepe: shares_unit@crdbbank.co.tz

Wasiliana nasi pia kupitia namba ya simu **0755 197 700** au fika katika tawi letu lililo karibu nawe ukiwa na cheti cha umiliki wa hisa na kitambulisho chako ili uweze kuhakiki taarifa zako.

Imetolewa na;

John B. Rugambo

Katibu wa Benki

22 Novemba 2021