TAARIFA KWA UMMA

Hilda Bujiku ameteuliwa kuwa
Mkurugenzi wa Fedha, Vodacom’
Tanzania Plc

November 19, 2021, Dar es salaam

Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi wa Vodacom Tanzania Plc, Jaji
(Mstaafu) Thomas B. Mihayo anayofuraha kutangaza uteuzi wa Hilda
Bujiku kuwa Mkurugenzi mpya wa Fedha kuanzia Januari 1, 2022.

Hilda kwa sasa ni Naibu Mkurugenzi wa Fedha wa Vodacom Tanzania
PLC toka Aprili 2021. Hapo awali alikuwa Mtendaji Mkuu anayehusika na
Mipango na Uchambuzi wa Fedha, Mahusiano ya Wawekezaji na
Sekretarieti ya Kampuni.

Alijiungana Vodacom Tanzania mwaka 2012 na kushika nyadhifa
mbalimbali za juu katika kampuni hiyo. Alifanya kazi kama Mkurugenzi
wa Fedha wa Vodacom Tanzania kwa muda wa miezi 8 mwaka
2014 na baadaye kuhamia Vodacom Lesotho kama
Mkurugenzi wa Fedha. Akiwa Lesotho, alitekeleza kwa
ufanisi miradi ya mabadiliko na kuonyesha thamani
thabiti kwa wanahisa. .

Bodi inachukua fursa hii kumshukuru Jacques
Marais kwa kujitoa kwake na mchango wake
muhimu kwa biashara na yote aliyofanikisha kwa
miaka 5 kama Mkurugenzi wa Fedha na
kumtakia kila la heri katika majukumu yake ya
baadaye.
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