



**TAARIFA KWA WANAHISA WA KAMPUNI
YA SIGARA TANZANIA (TCC Plc) AMBAO
HAWAJALIPWA MAGAWIO YA NYUMA.**

Kampuni ya Sigara Tanzania (TCC Plc) inapenda kuwataarifu wanahisa wake wote ambao hawajalipwa magawio kwa miaka ya nyuma kuwasilisha madai yao kupitia wakala wetu, Benki ya NMB Plc.

Madai hayo yawasilishwe kwa kutumia anuani ya benki iliyopo hapo chini au kwa kutembelea tawi la NMB lililopo karibu nawe.

Benki ya NMB,
Makao makuu,
Barabara ya Ohio/Ali Hassan Mwinyi,
S.L.P 9213,
Dar es Salaam.
Namba ya simu ya bure: 0800 002 002
Barua pepe: ClientServiceDelivery@nmbtz.com