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Pl 4B, Myenrene Road, PO Box G, Dares Sataym

TOL Gases Limited ilikasimisha jukumu la kulipa gawio kwa wanahisa wake kwa
CSD & Registry Company Limited (CSDR) kampuni tanzu ya Soko la Hisa la Dar
es Salaam. Hata hivyo kufikia tarehe ya tangazo hili, bado kuna wanahisa ambao
hawajachukua fedha zao za gawio la mwaka wa fedha 2018 & 2019. Na hii inatokana
na CSDR kutokuwa na tarifa zao za kibenki au namba za simu ambazo zitawezesha
kulipwa gawio. |

Hivyo basi Mwanahisa ambaye hajalipwa gawio anapaswa kutuma taarifa za
kibenki (Namba ya Akaunti na Jina la Benki), Namba ya Simu ya Mkononi pamoja
na nakala ya nyaraka zifuatazo:

1. Stakabadhi ya Umiliki wa Hisa (CDS Receipt)
2. Kitambulisho (Kati ya kitambulisho cha taifa, pasi ya kusafiria, le. 1iya
udereva au kadi ya mpiga kura)

Mwanahisa anaweza kutuma taarifa zake kwa barua au kujaza fomu ya kuboresha

kumbukumbu za Mwanahisa inayopatikana kwenye tovuti ya CSDR www.csdr.co.tz

na kutuma kwa Sanduku la Posta, barua pepe au whatsup kupitia anuani ifuatayo:

Msajili wa Hisa
CSD & Registry Company Limited
Kambarage House, Gorofa ya 2, Mtaa wa Ufukoni,
S.L.P 70081
Dar es Salaam
Simu: 0746 160516/0677070414 /0685750201

Barua pepe: registrar@csdr.co.tz au nlulu@tol-gases.co.tz

BY ORDER OF THE BOARD
TOL GASES LIMITED.
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