Tunakusikiliza

TAARIFA YA GAWIO

KWA MWAKA 2020

Bodi ya Wakurugenzi imependekeza gawio la Shilingi 22 kwa kila hisa itakayolipwa kwa mujibu wa sera ya
gawio ya Benki na baada ya kuidhinishwa na Mkutano Mkuu wa Wanahisa utakaofanyika siku ya tarehe 22
mwezi Mei mwaka 2021, J

Baada ya kuidhinishwa na Mkutano Mkuu wa Wanahisa, ratiba ya ulipwaji wa gawio itakuwa kama ifuatavyo:

Kutangaza ulipwaji wa Gawio (Dividend payment): 18 Mel, 2021

Ununuzi na Uuzaji wa hisa pamoja na gawio (Cum Dividend): 18 Mel, - 4 Juni, 2021
Ununuzi na Uuzajl wa hisa bila gawio (Ex-Dividend): S Juni, 2021 na kuendelea
Kufungwa kwa Daftari la wanahisa (Register closure): 9 Juni, 2021

Kufungua Daftari la wanahisa (Re - Opening of the Register): 10 Juni, 2021
Kulipwa kwa Gawilo (Dividend payment date): M Juni, 2021

Gawio litalipwa kwa wanahisa kupitia kwenye akaunti za Benki, M-pesa, Airtel Money na Tigo Pesa kwa
wanahisa walioelekeza walipwe kwa njia hizo.

Kwa mawasiliano anwani ni kama ifuatavyo:

Katibu

CRDB Bank Pic

Office Accommodation Scheme- Azikiwe Street, 4th Floor
P. O. Box 268 Dar-es-Salaam

Tel. no. 022 - 2114237, 2117442 - 7 or 022 - 2131005; Mob. 0753260176; WhatsApp no. 076775721S.
Barua pepe - shares_unit@crdbbank.co.tz

Kwa Idhini ya Bodi
W &

J. B. Rugambo
Katibu

17 Mei, 2021




