

JATU PUBLIC LIMITED COMPANY

P.O BOX 42155, DAR ES SALAAM – TANZANIA

Phone: +255 (0) 719 292 147

+255 (0) 744 599 972

E-mail: info@jatu.co.tz

Website: www.jatu.co.tz



PSSSF HOUSE 11th & 06th FLOOR

SAMORA AVENUE

MOROGORO ROAD, ILALA CBD

DAR ES SALAAM, TANZANIA

TANGAZO KWA UMMA WA JATU PLC

Taarifa inatolewa kwamba kutokana na sababu zilizo nje ya uwezo wetu, mkutano mkuu wa mwaka 2020 wa wanahisa wa kampuni ya JATU PLC uliopangwa kufanyika tarehe **27 February, 2021** umeahirishwa mpaka tarehe ambayo tutawatangazia tena. Uongozi unaomba radhi kwa usumbufu uliojitokeza kwa wanahisa wote.

Badala yake siku hiyo kutakuwa na semina ya namna ya kushiriki katika miradi ya kilimo na Jatu kwa msimu wa 2021/2022 itakayofanyika siku ya Jumamosi ya tarehe **27 February 2021**, katika ukumbi wa VIP Blue Pearl Hotel, Ubungo Plaza, Dar es Salaam, kuanzia saa 2:00 asubui hadi saa 5:00 asubui.

Imetolewa na;

Mohamed Issa Simbano,

Katibu,

17/02/2021.