Vodacom Tanzania PLC

(Imesajiliwa ndani ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania)
(Namba ya usajili 38501) s
(ISIN: TZ1996102715 Ticker code: VODA)

Taarifa ya gawio kwa mwaka ulioishia tarehe 31 Machi 2020
Bodi ya Wakurugenzi ya Vodacom Tanzania PLC, inayofuraha kuwataarifu kuwa imependekeza
gawio ghafila Tsh12.26 kwa hisa ikiwa litaridhiwa na mkutano mkuu wa wanahisa utakaofanyika
tarehe 30 Oktoba 2020. y

Sambamba na pendekezo hili, ratiba ya malipo ya gawio ni kama ifuatavyo:

Tarehe ya tangazo: 27 Julai 2020
Hisa kuuzwa pamoja na gawio: 27 Julai - 14 Agosti 2020
Hisa kuuzwa bila gawio: 17 Agosti 2020
Daftari la wanahisa kufungwa: 19 Agosti 2020
Malipo ya gawio kwa wanahisa: 13 Novemba 2020

Gawio litalipwa moja kwa moja kwenye akaunti za benki au kupitia miamala ya mitandao ya simu za
mikononi.

Anuani ya mawasiliano ni:

Msajili

CSD & Registry Company Limited

Ghorofa ya 2, Jengo la Kambarage

Mtaa wa Ufukoni

S.L.P.70081

Dar es Salaam

Simu: +255 22 2123983; 2128522

Simu ya kiganjani: 0746 160516 Barua Pepe: registrar@csdr.co.tz

KWA IDHINI YA BODI YA WAKURUGENZI
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Caroline Mduma

Katibu wa Kampuni
27 Julai 2020

Uko tayari? vodacom




