

Vodacom Tanzania PLC

(Imesajiliwa ndani ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania)

(Namba ya usajili 38501)

(ISIN: TZ1996102715 Ticker code: VODA)

Taarifa ya gawio kwa mwaka ulioishia 31 Machi 2019

Bodi ya Wakurugenzi ya Vodacom Tanzania PLC, inayofuraha kuwataarifu kuwa imependekeza gawio ghafi la Sh1 24.31 kwa hisa ikiwa litaridhiwa na mkutano mkuu wa wanahisa utakaofanyika tarehe 20 Septemba 2019.

Sambamba na pendekezo hili, ratiba ya malipo ya gawio ni kama ifuatavyo:

Tarehe ya tangazo:	29 Julai 2019
Hisa kuuzwa pamoja na gawio:	29 Julai – 19 August 2019
Hisa kuuzwa bila gawio	20 August 2019
Daftari la wanahisa kufungwa:	22 August 2019
Malipo ya gawio kwa wanahisa:	18 October 2019

Gawio litalipwa moja kwa moja kwenye akaunti za wanahisa na kupitia miama ya mitandao ya simu za mikononi.

Anuani ya mawasiliano ni:

Msajili

CSD & Registry Company Limited

Ghorofa ya 2, Jengo la Kambarage

Mtaa wa Ufukoni

S. L. P. 70081

Dar es Salaam

Simu: +255 22 2123983; 2128522

Simu ya kiganja: 0746 160516

E-mail: registrar@csdr.co.tz

KWA IDHINI YA BODI YA WAKURUGENZI

Caroline Mduma

Katibu wa Kampuni

