
FOMU KWA AJILI YA MALIPO YA 
GAWIO / RIBA
Namba ya CDS 

Namba ya mlipa kodi (TIN)

Jina Kamili 

Anuani 

Namba ya Simu 

Barua Pepe 

Saini 

Namba ya Akaunti ya Benki 

Jina la Mmiliki wa Akaunti

Jina Kamili

Simu ya Mkononi

Uhusiano (Mume, Mke, Kaka, Dada, Mtoto au Mwingine

Jina la Benki  Jina la Tawi  

Mimi/Sisi ninaidhinisha/tunaidhinisha malipo ya gawio/riba na magawio yote yajayo yawekwe kwenye 
akaunti ya Benki iliyoko hapa chini 

TAARIFA ZA KIBENKI

TAARIFA ZA NDUGU/ JAMAA WA KARIBU 

KWA MATUMIZI YA OFISI 

NMB TCC TAFADHALI WEKA ALAMA YA VEMA  (     ) PANAPOHUSIKA

KWA MWEKEZAJI WA NMB
Nakala za Nyaraka zote zitumwe: 
Dividend_Unit@nmbbank.co.tz
+255 22 232 2913

KWA MWEKEZAJI WA TCC
Nakala za Nyaraka zote zitumwe:
Securitiesservice@nmbbank.co.tz 
+255 22 232 2976/ 
+255222322279

TAFADHALI AMBATANISHA 
1. Nakala ya Kitambulisho
2. Nakala ya cheti cha mlipa kodi (TIN)
3.Kwa Mwanahisa ambaye ni Marehemu, Mtoto chini ya miaka 
18 au kampuni (Tumia orodha iliyoambatanishwa hapa chini) 

Imehakikiwa na ……………………………………………………………………………….……………….……………

Sahihi ……………………………………………………….……………….        Tarehe …………………………………

Imeidhinishwa na………………………………………………………………………….……………………….……… 

Sahihi ………………………………………………………………… …         Tarehe ……………………………….……



FOMU YA MALIPO YA GAWIO/RIBA YA BENKI YA NMB–ORODHA YA TAARIFA ZA 
KUKAMILISHA

WEKA 
ALAMA YA 

VEMA 
 (      )

1.

SEHEMU A: MAELEZO YA JUMLA
i. Fomu ya kuidhinisha malipo ya gawio.riba iliyozwa kwa ukamilifu na 
kusainiwa
ii. Cheti cha Usajili na Utanmbulisho wa Mlipakodi (TIN)
iii. Nakala ya nyaraka za utambulisho- Hati ya kusafiria, Leseni ya Udereva, 
Kitambulisho cha Taifa, Kitambulisho cha mpiga Kura, au Cheti cha Zanzibar

2.

SEHEMU B: MWANAHISA AMBAYE NI MAREHEMU
i. SEHEMU A (Kwa Wasimamizi wa Mirathi)
ii. Cheti cha kifo)
iii. Muhtasari wa kikao cha familia au ukoo kuhusu  mirathi ya marehemu
iv. Fomu Na: IV Usimamizi wa Mirathi
v. Hati ya kiapo) i.e Fomu No. VI au Amri ya Mahakama kuonyesha kila mrithi 
amegawiwa mali gani).

3.

SEHEMU C: WANAHISA AMBAO MAJINA YAO YANATOFAUTIANA NA YALE 
YALIYOPO KWENYE CHETI CHA HISA AU HATI ZA UTAMBULISHO 
i. SEHEMU: A
ii. Hati ya kiapo cha majina/ Taarifa ya kubadili jina (Deed Poll)

4.
SEHEMU D: KWA WATOTO AU VIJANA CHINI YA MIAKA 18 (MINORS)
i. SEHEMU A (kwa Wasimamizi/Walezi) 
ii. Cheti cha Kuzaliwa cha mtoto husika

5.

SEHEMU E: WANAHISA WASHIRIKA (JOINT SHAREHOLDERS)
i. SEHEMU: A (KWA WASHIRIKA)
ii. Akaunti ya Washirika (Joint Bank Account for the dividend payments (Barua 
ya idhini  iwasilishwe endapo kutakuwa na haja ya kutumia akauti ya benki ya 
mmoja wa washirika kulipa gawio. 

6.

SEHEMU F: WANAHISA AMBAO NI KAMPUNI
i. Fomu ya kuididhinisha malipo ya gawio/riba iliyojazwa kwa ukamilifu na 
kusainiwa.
ii. Cheti cha Usajili wa Kampuni
iii. Cheti cha Usajili na Utambulisho wa mlipakodi (TIN)
iv. Azimio la Bodi ya Wakurugenzi (Board Resolution) 

Nakala za Nyaraka zote (Scanned) ziwasilishwe kwa njia ya mtandao  kupitia 
barua pepe Dividend_Unit@nmbbank.co.tz  


