FOMU YA MAOMBI NAMBA:

MAOMBI YA KUNUNUA HISA ZA JKTEP
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Kuhusiana na toleo la awali (IPO) ya mauzo ya hisa mpya za kawa

KAMILISHA KWA KUJAZA KWA HERUFI KUBWA

PSSSF House, Ground Floor
d / Samora Avenue
9, Dar-es-Salaam

Email: solomonstockbrokers@solomon.co.
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A | NAMBA YA CDS: NAMBA YA WAKALA ALIYEIDHINISHWA:
B | TAARIFA
ZA BENKI:
Jinala
benki
Namba ya
akaunti
C MUOMBAII
Jinala Jina la kati Jinala
kwanza mwisho
Muombaji wa kwanza Uraia
Maombi ya pamoja-1 Uraia
Maombi ya pamoja-2 Uraia
Maombi ya shirika/kampuni
(Jina)
Namba ya usajili Nchi iliyosajiliwa
Anwani S.L.P Simu Barua pepe
S.L.P Simu Barua pepe
D MAOMBI
Idadi ya hisa zilizonunuliwa Kiasi cha malipo (Tsh)
Idadi ya hisa X Bei ya hisa
E MALIPO ( tafadhari tiki jedwali husika)
Malipo kwa njia ya Malipo Kwa simu Namba ya simu ya mtumaji
kieletroniki
Hundi namba; Dhamana ya benki
Mimi/Sisi/Muombaji/Waombaji,nina/tunathibitisha kuwa nina/tunastairi kuomba na kupatiwa hisa kwa
Utaratibu uliotamkwa/orodheshwa kwenye kifungu 2.5-2.6 cha muhtasari uliotolewa JATU PLC
F SAINI Saini 1 Saini 2 Saini 3
Imesainiwa
TAR:(Siku/Mwezi/Mwaka
FOMU YA MAOMBI NAMBA: ..........ccccceveuveeeieiiieiiiiiennannnn

RISITI YA MTEJA

Malipo kumb no:

Jina la muombaji
(kwanza/kati/mwisho)

NAMBA YA CSD Idadi ya hisa
Zilizoombwa

TAR(Siku/Mwezi/Mwaka)

Wakala mpokeaji Saini&Muhuri




