
 

 
                         The Economic Shield of the Nation 

Taarifa inatolewa kwamba Mkutano Mkuu wa Tano wa Wanahisa wa National lnvestments Plc. 

(NICOL) utafanyika katika ukumbi wa Julius Nyerere International Conference Centre uliopo 

Block 10, Shaaban Robert Street, Dar es Salaam, siku ya Jumamosi tarehe 26 Oktoba 2019, saa 

4 asubuhi.  Agenda ya Mkutano ni kama ifuavyo: 

1. Taarifa ya Mkutano  

2. Kuridhia Agenda za Mkutano Mkuu wa tano wa Wanahisa. 

3. Kuthibitisha kumbukumbu za Mkutano Mkuu wa Nne wa Wanahisa uliofanyika tarehe 28 

Julai 2018.  

4. Yatokanayo na Mkutano uliopita.  

5. Kupokea, kujadili na kupitisha Ripoti ya Wakurugenzi na Taarifa za Fedha zilizokaguliwa 

kwa mwaka ulioishia tarehe 31 Disemba 2018.  

6. Tamko la ulipaji wa gawio kwa mwaka ulioishia tarehe 31 Disemba 2018.  

7. Kupokea na kuidhinisha pendekezo la malipo kwa Wakurugenzi.  

8. Uteuzi wa Wakaguzi wa mahesabu ya mwaka 2019.  

9. Uteuzi wa Wakurugenzi. 

10. Kupokea, kujadili na kuridhia mapendekezo ya kufanya marekebisho katika daftari la 

Orodha ya Hisa. 

11. Mengineyo. 

MAMBO YA KUZINGATIA 

1. Mwanahisa atahudhuria mkutano huu kwa gharamia yake mwenyewe, na anatakiwa aje na 

nakala za Depository Certificate, pamoja na  kitambulisho cha uraia, kadi ya mpiga kura, 

leseni ya udereva au hati ya kusafiria kwa kumtambulisha.  

2. Mwanahisa anayestahili kuhudhuria mkutano na kupiga kura ana haki ya kuteua mwakilishi 

ahudhurie kwa niaba yake, iwapo yeye atashindwa kufanya hivyo, kwa kuzingatia vipengele 

vya katiba ya kampuni.  

3. Nakala za fomu za uwakilishi zinapatikana kwenye ofisi za NICOL zilizopo Na.11 Barabara 

ya Serengeti, Mikocheni "B'; Dar es Salaam, au kuziomba kwa barua pepe kupitia 

invest@nicoltz.com. Fomu za uwakilishi zirudishwe kwenye ofisi za kampuni sio chini ya 

masaa 48 kutoka saa ya mkutano.  

4. Nakala za Taarifa ya Mwaka zitapatika kuanzia tarehe 23 Oktoba 2019, maombi yatumwe 

kwa barua pepe  kwa irene@nicoltz.com. 

KWA AMRI YA BODI 

Benjamin S Mwakagamba 

Katibu wa Kampuni 

28 Septemba 2019 
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